Breaking 🚨8 हजारांची लाच घेतांना पोलीस उपनिरीक्षक अनिल पारधी एसीबी च्या जाळ्यात

गोंदिया◼️गोंदिया शहर पोलीस ठाण्यात कार्यरत असलेले सहाय्यक पोलीस उपनिरीक्षक अनिल फागुजी पारधी (वय ५४) यांना गोंदिया लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाने २६ मे रोजी ८ हजार रुपयांची लाच घेताना रंगेहात पकडले.

एसीबीकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, तक्रारदाराविरुद्ध गुन्हा दाखल न केल्यामुळे, 40 वर्षीय ट्रॅक्टर चालक, रहिवासी, नागपूर मुरी, यांच्या तोंडी तक्रारीवरून 24 मे 2024 रोजी गोंदिया शहर पोलीस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला. तक्रारदार व गैरअर्जदार यांच्यात परस्पर समझोता होऊन सहाय्यक पोलीस निरीक्षक गोंदिया शहर अनिल पारधी यांनी 10,000 रुपयांची लाच मागितली.
या प्रकरणी तक्रारदाराने आरोपीविरुद्ध गोंदिया लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाकडे तक्रार दाखल केली, त्यावरून या प्रकरणाचा तपास केला असता आरोपीने न्यायाधीशांसमोर 8000 रुपयांची लाच स्वीकारली.
गोंदिया लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाने अनिल फागुजी पारधी याला ताब्यात घेऊन त्याच्याविरुद्ध गोंदिया शहर पोलीस ठाण्यात लाचलुचपत प्रतिबंधक कायद्यान्वये गुन्हा दाखल केला.

उपविभागीय पोलीस अधिकारी लाचलुचपत प्रतिबंधक विलास काडे यांच्या नेतृत्वाखाली एसीबी नागपूर झोनचे पोलीस अधीक्षक राहुल माकणीकर, सचिन कदम, संजय पुरंदरे, अतिरिक्त पोलीस अधीक्षक, नागपूर परिमंडल यांच्या मार्गदर्शनाखाली वरील कारवाई करण्यात आली. तावडे, एस.एफ.चंद्रकांत कर्पे पो.कॉ. हवा. संजयकुमार बोहरे, मंगेश कहाळकर, नापोशी. संतोष शेंडे, संतोष बोपचे, अशोक कापसे, प्रशांत सोनवणे, काटकर, नापोशी रोहिणी डांगे, चालक नापोशी दीपक बटबरवे यांनी केले.

Print Friendly, PDF & Email
Share